சூதாட்டத்தில் தோல்வி! மனைவியை பாலாத்காரம் செய்ய கணவன் அனுமதி!!

புவனேஸ்வர்: ஒடிசா பாலசூர் மாவட்டம் மலங்கலிகுடி கிராமத்தைச் சேர்ந்தவர் தலாய் என்பவருடன் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இறுதியில் இரண்டு குழந்தைகளுக்கு தாயான தனது மனைவியை வைத்து சூதாட்டம் ஆடியுள்ளார்.சூதாட்டத்தில் தோற்றுப்போகவே தனது மனைவியை வயல்வெளி பகுதிக்கு அழைத்து சென்று தலாயிடம் ஒப்படைத்துள்ளார் அப்பெண்ணின் கணவர்.என்ன நடக்கிறது என புரியாமல் இருந்த அப்பெண்ணை தலாய் பாலியல் பலாத்காரம்
செய்துள்ளார். இதை அப்பெண்ணின் கணவர் அருகிலிருந்து வேடிக்கை பார்த்துள்ளார்.இதனை வெளியே சொன்னால் கொலைசெய்து விடுவதாகவும் அப்பெண்ணுக்கு மிரட்டல் விடுக்கப்பட்டுள்ளது. அப்பெண் போலீசில் புகார் அளித்துள்ளார். புகார் பதிவு செய்த போலீசார் அப்பெண்ணின் கணவரையும், பலாத்காரம் செய்த தலாய் இருவரையும் தேடி வருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here